దేశంలోనే అతిపెద్ద పొలిటికల్ పోల్: ఈ సర్వేలో మీరు పాల్గొన్నారా?
  • search

కర్నాటక ఎన్నికల్లో ఎక్కడ ఎవరు గెలిచారు?: సిద్ధరామయ్య ఓటమి, శ్రీరాములు గెలుపు

By Srinivas
Subscribe to Oneindia Telugu
For Quick Alerts
ALLOW NOTIFICATIONS
For Daily Alerts
      Karnataka Counting 2018: Election Commission Reveals Some Interesting Updates

      బెంగళూరు: కర్నాటక అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2018లో బీజేపీ, కాంగ్రెస్ పార్టీల మధ్య హోరాహోరీ సాగింది. జేడీఎస్ మూడో స్థానంలో నిలిచింది. ఎన్నికలకు ముందు, ప్రారంభంలో కాంగ్రెస్ గెలుపు సులభమని భావించారు. ఆ తర్వాత హోరాహోరీ అన్నారు. అయితే, మెజార్టీ రాకపోయినప్పటికీ బీజేపీ అత్యధిక స్థానాలు దక్కించుకున్న పార్టీగా నిలిచింది.

      ఏ పార్టీ నుంచి, ఏ నియోజకవర్గం నుంచి ఏవరు గెలిచారంటే?

      నియోజకవర్గం పేరు- అభ్యర్థి పేరు- పార్టీ

      Nippani - Jolle Shashikala Annasaheb BJP Won

      Chikkodi-Sadalga Ganesh Hukkeri INC Won

      Athani Mahesh Eranagouda Kumatalli INC Won

      Kagwad Shrimant Balasaheb Patil INC Won

      Kudachi (SC) P.Rajeev BJP Won

      Raybag (SC) Aihole Duryodhan Mahalingappa BJP Won

      Hukkeri Umesh Vishwanath Katti BJP Won

      Arabhavi Balachandra Lakshmanarao Jarakiholi BJP Won

      Gokak Ramesh Laxmanrao Jarkiholi INC Won

      Yemkanmardi (ST) Satish L Jarkiholi INC Won

      Belgaum Uttar Anil S Benake BJP Won

      Belgaum Dakshin Abhay Patil BJP Won

      Belgaum Rural Laxmi R Hebbalkar INC Won

      Khanapur Dr. Anjali Hemant Nimbalkar INC Won

      Kittur Doddagoudar Mahantesh Basavantaray BJP Won

      Bailhongal Koujalagi. Mahantesh. Shivanand. INC Won

      Saundatti Yellamma Vishwanath Chandrashekhar Mamani BJP Won

      Ramdurg Mahadevappa Shivalingappa Yadawad BJP Won

      Mudhol (SC) Govind Makthappa Karajol BJP Won

      Terdal Siddu Savadi BJP Won

      Jamkhandi Siddu Bhimappa Nyamgoud INC Won

      Bilgi Murugesh Rudrappa Nirani BJP Won

      Badami Siddaramaiah INC Won

      Bagalkot Veerabhadrayya (Veeranna) Charantimath BJP Won

      Hungund Doddanagouda G Patil BJP Won

      Muddebihal A. S. Patil (Nadahalli) BJP Won

      Devar Hippargi Somanagouda B Patil (Sasanur) BJP Won

      Basavana Bagevadi Shivanand Patil INC Won

      Babaleshwar Mallanagoud Basanagoud Patil INC Won

      Bijapur City Basanagoud .R. Patil (Yatnal) BJP Won

      Nagthan (SC) Devanand Fulasing Chavan JD(S) Won

      Indi Yashavanthar Aygouda Vittalagouda Patil INC Won

      Sindgi Managuli Mallappa Channaveerappa JD(S) Won

      Afzalpur MY Patil INC Won

      Jevargi Ajay Dharam Singh INC Won

      Shorapur (ST) Narasimhanayak(Rajugouda) BJP Won

      Shahapur Sharanabasappa Gouda Darshanapur INC Won

      Yadgir Venkatreddy Mudnal BJP Won

      Gurmitkal Naganagouda Kandkur JD(S) Won

      Chittapur (SC) Priyank Kharge INC Won

      Sedam Rajkumar Patil BJP Won

      Chincholi (SC) Dr. Umesh G. Jadhav INC Won

      Gulbarga Rural (SC) Basawaraj Mattimud BJP Won

      Gulbarga Dakshin Dattatraya C Patil Revoor Appu Gouda BJP Won

      Gulbarga Uttar Dattatraya C Patil Revoor Appu Gouda BJP Won

      Aland Guttedar Subhash Rukmayya BJP Won

      Basavakalyan B. Narayanrao INC Won

      Homnabad Rajshekhar Basavaraj Patil INC Won

      Bidar South Bandeppa Khashampur JD(S) Won

      Bidar Rahim Khan INC Won

      Bhalki Eshwar Khandre INC Won

      Aurad (SC) Prabhu Chauhan BJP Won

      Raichur Rural (ST) Basanagouda Daddal INC Won

      Raichur Dr. Shivaraj Patil BJP Won

      Manvi (ST) Raja Venkatappa Nayak Raja Ambanna Nayak JD(S) Won
      Devadurga (ST) K. Shivana Gouda Nayak BJP Won

      Lingsugur (SC) D. S. Hoolageri INC Won

      Sindhanur Venkat Rao Nadagouda JD(S) Won

      Maski (ST) Pratapagouda Patil INC Won

      Kushtagi Amaregouda Linganagouda Patil Bayyapur INC Won

      Kanakagiri (SC) Basavaraj Dadesugur BJP Won

      Gangawati Paranna Eshwarappa Munavalli BJP Won

      Yelburga Achar Halappa Basappa BJP Won

      Koppal K. Raghavendra Basavaraj Hintal INC Won

      Shirahatti (SC) Ramappa Sobeppa Lamani BJP Won

      Gadag H.K. Patil INC Won

      Ron Kalakappa Gurushantappa Bandi BJP Won

      Nargund C.C. Patil BJP Won

      Navalgund Shankar B. Patil Munenakoppa BJP Won

      Kundgol Channabasappa Sathyappa Shivalli INC Won

      Dharwad Amrupayyappa Desai BJP Won

      Hubli-Dharwad-East (SC) Abbayya Prasad INC Won

      Hubli-Dharwad-Central Jagadish Shettar BJP Withheld

      Hubli-Dharwad- West Aravind Bellad BJP Won

      Kalghatgi C.M. Nimbannavar BJP Won

      Haliyal Deshpande R.V. INC Won

      Karwar Roopali Santosh Naik BJP Won

      Kumta Dinakar Keshav Shetty BJP Won

      Bhatkal Sunil Biliya Naik BJP Won

      Sirsi Kageri Vishweshwar Hegde BJP Won

      Yellapur Arabail Hebbar Shivaram INC Won

      Hangal Udasi C M BJP Won

      Shiggaon Basavaraj Bommai BJP Won

      Haveri (SC) Neharu Olekar BJP Won

      Byadgi Ballary Virupakshappa Rudrappa BJP Won

      Hirekerur BC Patil INC Won

      Ranibennur R Shankar KPJP Won

      Hadagalli (SC) M.V Veerabhadraiah JD(S) Won

      Hagaribommanahalli (SC) Bheema Naik LBP INC Won

      Vijayanagara Anand Singh INC Won

      Kampli (ST) J.N. Ganesh INC Won

      Siruguppa (ST) M.S. Somalingappa BJP Won

      Bellary (ST) B. Nagendra INC Won

      Bellary City G. Somasekhara Reddy BJP Won

      Sandur (ST) E. Tukaram INC Won

      Kudligi (ST) N.Y. Gopalakrishna BJP Won

      Molakalmuru (ST) B. Sreeramulu BJP Won

      Challakere (ST) T. Raghumurthy INC Won

      Chitradurga G. H Thippa Reddy BJP Won

      Hiriyur K. Poornima BJP Won

      Hosadurga Gulhatty D. Shekhar BJP Won

      Holalkere (SC) M.Chandrappa BJP Won

      Jagalur (ST) S.V.Ramachandra BJP Won

      Harapanahalli G. Karunakara Reddy BJP Won

      Harihar S. Ramaappa INC Won

      Davanagere North S.A. Ravindranath BJP Won

      Davanagere South Shamanur Shivashankarappa INC Won

      Mayakonda (SC) N. Liganna BJP Won

      Channagiri K.Madal Veerupakshappa BJP Won

      Honnali M P Renukacharya BJP Won

      Shimoga Rural (SC) K.B. Ashok Naik BJP Won

      Bhadravati B.K. Sangameshwara INC Won

      Shimoga Eshwarappa BJP Won

      Tirthahalli Araga Jnanendra BJP Won

      Shikaripura B. S. Yeddyurappa BJP Won

      Sorab S. Kumara Bangarappa BJP Won

      Sagar H Halappa Harathalu BJP Won

      Byndoor B.M. Sukumar Shetty BJP Won

      Kundapura Halady Srinivas Shetty BJP Won

      Udupi K.Raghupathi Bhat BJP Won

      Kapu Lalaji R. Mendon BJP Won

      Karkar V. Sunil Kumar BJP Won

      Sringeri T.D. Rajegowda INC Won

      Mudigere (SC) M.P. Kumaraswamy BJP Won

      Chikmagalur C.T. Ravi BJP Won

      Tarikere D.S. Suresh BJP Won

      Kadur Belliprakash BJP Won

      Chiknayakanhalli J.C. Madhu Swamy BJP Won

      Tiptur B.C. Nagesh BJP Won

      Turuvekere Jayaram A S BJP Won

      Kunigal Dr H.D. Ranganath INC Won

      Tumkur City G.B Jyothi Ganesh BJP Won

      Tumkur Rural D.C. Gowrishankar JD(S) Won

      Koratagere (SC) Dr. G. Parameshwara INC Won

      Gubbi S R Srinivas (Vasu) JD(S) Won

      Sira B Sathyanarayana JD (S) Won

      Pavagada (SC) Venkata Ramanappa INC Won

      Madhugiri M.V Veerabhadraiah JD(S) Won

      Gauribidanur N.H.Shivashankara Reddy INC Won

      Bagepalli S.N. Subbareddy INC Won

      Chikkaballapur Dr. K. Sudhakar INC Won

      Sidlaghatta V. Muniyappa INC Won

      Chintamani J K Krishna Reddy JD(S) Won

      Srinivaspur K R Ramesh Kumar INC Won

      Mulbagal (SC) H. Nagesh IND Won

      Kolar Gold Field (SC) Roopakala. M INC Won

      Bangarapet (SC) S.N. Narayanaswamy K.M INC Won

      Kolar Roopakala. M INC Won

      Malur K.Y. Nanjegowda INC Won

      Yelahanka S.R.Vishwanath BJP Won

      K.R.Pura B.A. Basavaraja INC Won

      Byatarayanapura Krishna Byregowda INC Won

      Byatarayanapura Krishna Byregowda INC Won

      Yeshvanthapura S.T.Somashekhar INC Won

      Rajarajeshwarinagar N.A N.A N.A

      Dasarahalli R. Manjunatha JD(S) Won

      Mahalakshmi Layout K. Goapalaiah JD(S) Won

      Malleshwaram Dr. Ashwath Narayan.C. N BJP Won

      Hebbal Suresha BS INC Won

      Pulakeshinagar (SC) R. Akhanda Srinivasamurthi INC Won

      Sarvagnanagar KJ George INC Won

      C.V. Raman Nagar (SC) S.Raghu BJP Won

      Shivajinagar R. Roshan Baig INC Won

      Shanti Nagar NA Harris INC Won

      Gandhi Nagar Dinesh Gundu Rao INC Won

      Rajaji Nagar S. Suresh Kumar BJP Won

      Govindraj Nagar V Somanna BJP Won

      Vijay Nagar M . Krishnappa INC Won

      Chamrajpet B.Z. Zameer Ahmed Khan INC Won

      Chickpet Uday B Garudachar BJP Won

      Basavanagudi Ravi Subramanya L.A. BJP Won

      Padmanaba Nagar R Ashoka BJP Won

      B.T.M Layout Ramalinga Reddy INC Won

      Jayanagar N.A. N.A. N.A.

      Mahadevapura (SC) Aravind Limavali BJP Won

      Bommanahalli Sathish Reddy M BJP Won

      Bangalore South M Krishnappa BJP Won

      Anekal (SC) A Narayanaswamy BJP Won

      Hosakote M.T.B. Nagaraju INC Won

      Devanahalli (SC) Nisarga Narayana Swamy L.N JD(S) Won

      Doddaballapur T. Venkataramanaiah (Appakaranahalli. T. Venkatesh) INC Won

      Nelamangala (SC) Dr.K. Sreenivasa Murthy JD(S) Won

      Magadi A. Manjunath JD(S) Won

      Ramanagaram HD Kumarswamy JD(S) Won

      Kanakapura Dr. D. Shivakumar INC Won

      Channapatna H.D. Kumaraswamy JD(S) Won

      Malavalli (SC) Dr. K. Annadani JD(S) Won

      Maddur D.C. Thammanna JD(S) Won

      Melukote C.S. Puttaraju JD(S) Won

      Mandya M.Srinivas JD(S) Won

      Shrirangapattana Ravindra Srikantaiah JD(S) Won

      Nagamangala Suresh Gowdaa JD(S) Won

      Krishnarajpet Narayanagowda JD(S) Won

      Shravanabelagola C N Balakrishna JD(S) Won

      Arsikere KM Shivalinge Gowda JD(S) Won

      Belur Lingesha K.S JD(S) Won

      Hassan Preetham J Gouda BJP Won

      Holenarasipur H.D.Revanna JD(S) Won

      Arkalgud A.T. Ramaswamy JD(S) Won

      Sakleshpur (SC) Kumara Swamy.H. K JD(S) Won

      Belthangady Harish Poonja BJP Won

      Moodabidri Umanatha. A. Kotian BJP Won

      Bangalore City North Bharath Shetty BJP Won

      Bangalore City South M Krishnappa BJP Won

      Bantval Rajesh Naik U BJP Won

      Puttur Sanjeeva Matandoor BJP Won

      Sullia (SC) Angara S. BJP Won

      Madikeri Appachu Ranjan M P BJP Won

      Virajpet K G Bopaiah BJP Won

      Periyapatna K. Mahadeva JD(S) Won

      Krishnarajanagara Sa. Ra. Mahesh JD(S) Won

      Hunsur Adaguru H Vishwanath JD(S) Won

      Heggadadevankote (ST) Anil Kumar C INC Won

      Nanjangud (SC) Harshavardhan B BJP Won

      Chamundeshwari G.T.Devegowda JD(S) Won

      Krishnaraja S.A. Ramadas BJP Won

      Chamaraja L. Nagendra BJP Won

      Narasimharaja Tanveer Sait INC Won

      Varuna Yathindra S INC Won

      T.Narasipur (SC) Ashvin Kumar .M JD(S) Won

      Hanur R. Narendra INC Won

      Kollegal (SC) N Mahesh BSP Won

      Chamarajanagar C Puttarangashetty INC Won

      Gundlupet C.S.Niranjan Kumar BJP Won

      Karnataka results: Winners list from BJP, Congress and JDS
      నియోజకవర్గం పార్టీ అభ్యర్థి 
      మూడబిద్రి బీజేపీ ఉమానాథ్
      మల్లేశ్వరం బీజేపీ అశ్వథ్ నారాయణ
      తీర్థహళ్లి బీజేపీ జ్ఞానేంద్ర
      శికారిపుర బీజేపీ యెడ్యూరప్ప
      హొళల్కెరె బీజేపీ చంద్రప్ప
      ధార్వాడ్ బీజేపీ అమృత్ దేశాయ్
      ముధోల్ బీజేపీ గోవింద్ ఖర్జోల్
      చిక్‌మగ్‌ళూరు బీజేపీ సీటీ రవి
      గోవిందరాజ్ నగర్ బీజేపీ సోమన్న
      విజయనగర బీజేపీ రవీంద్ర
      బొమ్మనహళ్ బీజేపీ సతీష్ రెడ్డి
      మొలకల్మూరు బీజేపీ  శ్రీరాములు
      రాజాజీనగర్ బీజేపీ సంతోష్ కుమార్
      సొరబ బీజేపీ కుమార్ బంగారప్ప
      హుబ్లీ-ధార్వాడ్ సెంట్రల్ బీజేపీ జగదీశ్ శెట్టార్
      సిరిగుప్ప బీజేపీ సోమలింగప్ప
      కంప్లి బీజేపీ సురేష్ బాబు
      శిగ్గావి బీజేపీ బస్వరాజు బొమ్మాయి
      మంగళూరు కాంగ్రెస్ ఖాదర్
      బీటీఎం లేఅవుట్ కాంగ్రెస్ రామలింగారెడ్డి
      బాదామి కాంగ్రెస్ సిద్ధరామయ్య
      కనకపుర కాంగ్రెస్ శివకుమార్
      కేఆర్ పురం కాంగ్రెస్ బైరవతిప్పిబస్వరాజ్
      శాంతినగర్ కాంగ్రెస్ హరీష్
      గాంధీనగర్ కాంగ్రెస్ దినేష్ రావ్ గుండూ
      సర్వజ్ఞనగర్ కాంగ్రెస్ కేజీ జార్జి
      బొట్రాయపుర కాంగ్రెస్ కృష్ణబైరగౌడ
      శివాజీ నగర్ కాంగ్రెస్ రోషన్ బేగ్
      శృంగేరి కాంగ్రెస్ రాజేగౌడ
      చిత్తాపూర్ కాంగ్రెస్ ప్రియాంక్ ఖర్గే
      భాగేపల్లి కాంగ్రెస్ సుబ్బారెడ్డి
      కోలార్ జేడీఎస్ శ్రీనివాస్ గౌడ
      రామనగర జేడీఎస్ కుమారస్వామి
      మహాలక్ష్మీ లే అవుట్ జేడీఎస్ గోపాలయ్య
      హోళెనరసిపుర జేడీఎస్ హెచ్‌డీ రేవణ్ణ
      యశ్వంతపుర జేడీఎస్ జవరయ్యగౌడ
      చాముండేశ్వరి జేడీఎస్ జీటీ దేవేగౌడ

      English summary
      Karnataka Election Results 2018. Winners list from Bharatiya Janata Party, Congress and JDS.

      Oneindia బ్రేకింగ్ న్యూస్
      రోజంతా తాజా వార్తలను పొందండి

      X
      We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Oneindia sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Oneindia website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more