• search
  • Live TV
వేగవంతమైన అలర్ట్స్ కోసం
నోటిఫికేషన్స్ పై క్లిక్ చేయండి  
For Daily Alerts

తెలంగాణ ప్రాంత శాసనసభ్యులు వీరే: జిల్లాల వారీగా..

|

హైదరాబాద్: సార్వత్రికి ఎన్నికల ఫలితాల్లో అత్యధిక శాసనసభ స్థానాలు కైవసం చేసుకున్న తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి తెలంగాణ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయనుంది. టిఆర్ఎస్ పార్టీ తెలంగాణలోని 119 స్థానాల్లో అత్యధికంగా 63 స్థానాలు కైవసం చేసుకుంది. కాంగ్రెస్ పార్టీ 20, తెలుగుదేశం-భారతీయ జనతా పార్టీ కూటమి 20, వామపక్షాలు 2, ఎంఐఎం 7, ఇతరులు 6 స్థానాలు సాధించారు. ఓ ఈవిఎంలో సాంకేతిక లోపం కారణంగా కల్వకుర్తి అసెంబ్లీ స్థానం ఫలితాలు నిలిపేశారు.

రంగారెడ్డి జిల్లా

నియోజకవర్గం - విజేత - మెజార్టీ - ప్రత్యర్థి

తాండూరు - మహేందర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) విజేత, 16,454 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి నారాయణరావు (కాంగ్రెస్)

వికారాబాద్ - సంజీవరావు (టిఆర్‌ఎస్) 10,126 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి జి.ప్రసాద్‌కుమార్ (కాంగ్రెస్)

మేడ్చల్ - ఎం.సుధీర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 43,455 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి టి.జంగయ్య (టిడిపి)

మల్కాజిగిరి - సి.కనకారెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 2,680 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి ఎన్.రామచంద్రరావు (బిజెపి)

పరిగి - టి.రాంమోహన్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్) 5,837 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి కె.హరీశ్వర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

చేవెళ్ళ - కె.యాదయ్య (కాంగ్రెస్) 999 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి కె.ఎస్.రత్నం (టిఆర్‌ఎస్)

రాజేంద్రనగర్ - టి.ప్రకాష్‌గౌడ్ (టిడిపి) 25,874 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి జ్ఞానేశ్వర్ (కాంగ్రెస్)

ఇబ్రహీంపట్నం - మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డి (టిడిపి) 11,149 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి మల్‌రెడ్డి రాంరెడ్డి (ఇండిపెండెంట్)

మహేశ్వరం - తీగల కృష్ణారెడ్డి (టిడిపి) 30,422 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి మల్‌రెడ్డి రంగారెడ్డి (కాంగ్రెస్)

శేరిలింగంపల్లి - ఎ.గాంధీ (టిడిపి) 75,904 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి కె.శంకర్‌గౌడ్ (టిఆర్‌ఎస్)

కుత్బుల్లాపూర్ - కె.పి.వివేక్ (టిడిపి) 39,021 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి కె.హనుమంతరెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

కూకట్‌పల్లి - మాధవరం కృష్ణారావు (టిడిపి) 43,186 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి జి.పద్మారావు (టిఆర్‌ఎస్)

ఎల్.బి.నగర్ - ఆర్.కృష్ణయ్య (టిడిపి) 11,782 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి ఎం.రాంమోహన్‌రావు (టిఆర్‌ఎస్)

ఉప్పల్ - ఎన్‌వివిఎస్ ప్రభాకర్ (బిజెపి) 14,099 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి బి.సుభాష్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

ఖమ్మం జిల్లా

ఖమ్మం - పువ్వాడ అజయ్‌కుమార్ (కాంగ్రెస్) 6241మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు (టిడిపి)

మధిర - మల్లు భట్టివిక్రమార్క (కాంగ్రెస్) 12,581 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి లింగాల కమల్‌రాజు (సిపిఎం)

పాలేరు - రాంరెడ్డి వెంకటరెడ్డి (కాంగ్రెస్) 21,619 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి బేబీ స్వర్ణకుమారి (టిడిపి)

ఇల్లెందు - కోనం కనకయ్య (కాంగ్రెస్) 11,286 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి హరిప్రియ నాయక్(టిడిపి)

సత్తుపల్లి - సండ్ర వెంకటవీరయ్య (టిడిపి) 2,485 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి ఎం. దయానంద్ (వైసిపి)

వైరా - బాణోతు మదన్‌లాల్ (వైసిపి) 10,525మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి బాలాజీ నాయక్ (టిడిపి)

అశ్వారావుపేట - తాటి వెంకటేశ్వర్లు (వైసిపి) 83) మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి మచ్చా నాగేశ్వరరావు (టిడిపి)

పినపాక - పాయం వెంకటేశ్వర్లు (వైసిపి) 14,048, ప్రత్యర్థి శంకర్ నాయక్ (టిఆర్‌ఎస్)

కొత్తగూడెం - జలగం వెంకట్రావు (టిఆర్‌ఎస్) 16,692 మెజార్టీ, ప్రత్యర్థి వనమా వెంకటేశ్వరరావు (వైసిపి)

భద్రాచలం - సున్నం రాజయ్య (సిపిఎం) 1,815, ప్రత్యర్థి ఫణీశ్వరమ్మ (టిడిపి)

మెదక్ జిల్లా

సిద్దిపేట - తన్నీరు హరీష్‌రావు (టిఆర్‌ఎస్) 93354, ప్రత్యర్థి తాడూరి శ్రీనివాస్‌గౌడ్ (కాంగ్రెస్)

మెదక్ - ఎం.పద్మాదేవేందర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 39,234, ప్రత్యర్థి ఎం.విజయశాంతి (కాంగ్రెస్)

దుబ్బాక - రామలింగారెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 37,939, ప్రత్యర్థి ముత్యంరెడ్డి (కాంగ్రెస్)

సంగారెడ్డి - చింత ప్రభాకర్ (టిఆర్‌ఎస్) 29,522, ప్రత్యర్థి తూర్పు జయప్రకాష్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

గజ్వేల్ - కె.చంద్రశేఖర్‌రావు (టిఆర్‌ఎస్) 19,391, ప్రత్యర్థి ఒంటేరు ప్రతాప్‌రెడ్డి (టిడిపి)

పటన్‌చెరు - జి.మహిపాల్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 18,738, ప్రత్యర్థి సఫాన్‌దేవ్ (టిడిపి)

నర్సాపూర్ - చిలుముల మదన్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 14,161, ప్రత్యర్థి వాకిట సునితారెడ్డి (కాంగ్రెస్)

అందోల్ - పి.బాబుమోహన్ (టిఆర్‌ఎస్) 3,208, ప్రత్యర్థి సి.దామోదర్ (కాంగ్రెస్)

నారాయణఖేడ్ - పి.కిష్టారెడ్డి (కాంగ్రెస్)14,782, ప్రత్యర్థి ఎం.భూపాల్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

జహీరాబాద్ - జెట్టి గీతారెడ్డి (కాంగ్రెస్) 842, ప్రత్యర్థి మానిక్‌రావు (టిఆర్‌ఎస్)

కరీంనగర్ జిల్లా

కరీంనగర్ - గంగుల కమలాకర్ (టిఆర్‌ఎస్) 24,673, ప్రత్యర్థి బండి సంజయ్‌కుమార్ (బిజెపి)

చొప్పదండి - బొడిగె శోభ (టిఆర్‌ఎస్) 54,981, ప్రత్యర్థి సుద్దాల దేవయ్య (కాంగ్రెస్)

మానకొండూర్ - రసమయి బాలకిషన్ (టిఆర్‌ఎస్) 46,832, ప్రత్యర్థి ఆరెపల్లి మోహన్ (కాంగ్రెస్)

హుజురాబాద్ - ఈటెల రాజేందర్ (టిఆర్‌ఎస్) 57,637, ప్రత్యర్థి కేతిరి సుదర్శన్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

హుస్నాబాద్ - వొడితెల సతీష్‌కుమార్ (టిఆర్‌ఎస్) 34,269, ప్రత్యర్థి అలిగిరెడ్డి ప్రవీణ్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

కోరుట్ల - కల్వకుంట్ల విద్యాసాగర్‌రావు (టిఆర్‌ఎస్) 20,585, ప్రత్యర్థి జువ్వాడి నర్సింగరావు (స్వతంత్ర)

వేములవాడ - చెన్నమనేని రమేష్‌బాబు (టిఆర్‌ఎస్) 5,268, ప్రత్యర్థి ఆది శ్రీనివాస్ (బిజెపి)

సిరిసిల్ల - కల్వకుంట్ల తారకరామారావు (టిఆర్‌ఎస్) 52,538, ప్రత్యర్థి కొండూరు రవీందర్‌రావు (కాంగ్రెస్)

రామగుండం - సోమారపు సత్యనారాయణ (టిఆర్‌ఎస్) 2,235, ప్రత్యర్థి కోరుకంటి చందర్ (స్వతంత్ర)

మంథని - పుట్ట మధు (టిఆర్‌ఎస్) 19,366, ప్రత్యర్థి దుద్దిళ్ల శ్రీధర్‌బాబు (కాంగ్రెస్)

పెద్దపల్లి - దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 62,663, ప్రత్యర్థి టి.భానుప్రసాదరావు (కాంగ్రెస్)

ధర్మపురి - కొప్పుల ఈశ్వర్ (టిఆర్‌ఎస్) 18,679, ప్రత్యర్థి అడ్లూరి లక్ష్మణ్‌కుమార్ (కాంగ్రెస్)

జగిత్యాల - తాటిపర్తి జీవన్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్) 8,114, ప్రత్యర్థి డాక్టర్ సంజయ్ (టిఆర్‌ఎస్)

Telangana assembly winners

నిజామాబాద్ జిల్లా

నిజామాబాద్ అర్బన్ - బిగాల గణేష్‌గుప్తా (టిఆర్‌ఎస్) 9693, ప్రత్యర్థి మీర్‌మజాస్ అలీ (ఎంఐఎం)

నిజామాబాద్ రూరల్ - బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్ (టిఆర్‌ఎస్) 26,547, ప్రత్యర్థి ధర్మపురి శ్రీనివాస్ (కాంగ్రెస్)

బోధన్ - ఎండి.షకీల్‌ఆమీర్ (టిఆర్‌ఎస్) 15,656, ప్రత్యర్థి పి.సుదర్శన్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

ఆర్మూర్ - ఆశన్నగారి జీవన్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 3,461, ప్రత్యర్థి కెఆర్.సురేష్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

బాల్కొండ - వేముల ప్రశాంత్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 35,482, ప్రత్యర్థి ఈరవత్రి అనిల్‌కుమార్ (కాంగ్రెస్)

బాన్సువాడ - పోచారం శ్రీనివాస్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 23,692, ప్రత్యర్థి కాసుల బాల్‌రాజ్ (కాంగ్రెస్)

ఎల్లారెడ్డి - ఏనుగు రవీందర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 24,009, ప్రత్యర్థి జాజాల సురేందర్ (కాంగ్రెస్)

కామారెడ్డి - గంప గోవర్ధన్ (టిఆర్‌ఎస్) 8,683, ప్రత్యర్థి మహ్మద్ షబ్బీర్‌అలీ (కాంగ్రెస్)

జుక్కల్ - హన్మంత్‌సింధే (టిఆర్‌ఎస్) 35,124, ప్రత్యర్థి ఎస్.గంగారాం (కాంగ్రెస్)

వరంగల్ జిల్లా

జనగామ - ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 32,915, ప్రత్యర్థి పొన్నాల లక్ష్మయ్య (కాంగ్రెస్)

వరంగల్ తూర్పు - కొండా సురేఖ (టిఆర్‌ఎస్) 55,085, ప్రత్యర్థి బస్వరాజు సారయ్య (కాంగ్రెస్)

వరంగల్ పశ్చిమ - డి.వినయ్‌భాస్కర్ (టిఆర్‌ఎస్) 56,304 , ప్రత్యర్థి ఎర్రబెల్లి స్వర్ణ (కాంగ్రెస్)

భూపాలపల్లి - మధుసూదనాచారి (టిఆర్‌ఎస్) 7,562, గండ్ర వెంకటరమణారెడ్డి (కాంగ్రెస్)

వర్థన్నపేట (ఎస్సీ రిజర్వ్)- ఆరూరి రమేష్ (టిఆర్‌ఎస్) 86,094, కొండేటి శ్రీధర్ (కాంగ్రెస్)

మహబూబాబాద్ (ఎస్టీ రిజర్వ్)- శంకర్‌నాయక్ (టిఆర్‌ఎస్) 9,602, మాలోతు కవిత (కాంగ్రెస్)

ములుగు (ఎస్టీ రిజర్వ్) -అజ్మీరా చందూలాల్ (టిఆర్‌ఎస్)16,314, పొడెం వీరయ్య (కాంగ్రెస్)

స్టేషన్ ఘన్‌పూర్ - డాక్టర్ రాజయ్య (టిఆర్‌ఎస్)58,687, డాక్టర్ విజయరామారావు (కాంగ్రెస్)

పాలకుర్తి - ఎర్రబెల్లి దయాకర్‌రావు (టిడిపి) 4,313, డాక్టర్ శ్రీనివాసరావు (కాంగ్రెస్)

పరకాల - చల్లా ధర్మారెడ్డి (టిడిపి)9,225, ఎం.సహోదర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

డోర్నకల్ (ఎస్టీ రిజర్వ్) - డి.ఎస్.రెడ్యానాయక్ (కాంగ్రెస్), 23,531 సత్యవతి రాథోడ్ (టిఆర్‌ఎస్)

నర్సంపేట - దొంతి మాధవరెడ్డి (ఇండిపెండెంట్) 18,263, పెద్ది సుదర్శన్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

మహబూబ్‌నగర్ జిల్లా

మహబూబ్‌నగర్ - శ్రీనివాసగౌడ్ (టిఆర్‌ఎస్) 3,139, ఎన్.ఎమ్.శ్రీనివాసరెడ్డి (బిజెపి)

జడ్చర్ల - లక్ష్మారెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 14,734, డా. మల్లారెడ్డి (కాంగ్రెస్)

షాద్‌నగర్ - అంజయ్యయాదవ్ (టిఆర్‌ఎస్) 17,328, ప్రతాప్‌రెడ్డ్డి (కాంగ్రెస్)

కొల్లాపూర్ - జూపల్లి కృష్ణారావు (టిఆర్‌ఎస్) 10,200, హర్షవర్థన్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

నాగర్‌కర్నూలు - మర్రి జనార్దన్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 14,436, దామోదర్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

అచ్చంపేట - గువ్వల బాల్‌రాజ్ (టిఆర్‌ఎస్) 11,354, వంశీక్రిష్ణ (కాంగ్రెస్)

దేవరకద్ర - ఆల వెంకటేశ్వరరెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 16,642, పవన్‌కుమార్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్)

గద్వాల - డికె అరుణ (కాంగ్రెస్) 8,422, క్రిష్ణమోహన్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

వనపర్తి - డాక్టర్ చెన్నారెడ్డి (కాంగ్రెస్) 4,291, నిరంజన్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

అలంపూర్ - సంపత్‌కుమార్ (కాంగ్రెస్) 6,863, మంద శ్రీనాధ్ (టిఆర్‌ఎస్)

మక్తల్ - రామ్మోహన్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్) 10,027, యల్లారెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

కొడంగల్ - రేవంత్‌రెడ్డి (టిడిపి) 14,457, గుర్‌నాధ్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

నారాయణపేట - రాజేందర్‌రెడ్డి (టిడిపి), 2,270 శివకుమార్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

నల్లగొండ జిల్లా

మునుగోడు - కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 38,055, పాల్వాయ స్రవంతి ( స్వతంత్ర)

ఆలేరు - గొంగిడి సునీతా మహేందర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 31,477, బూడిద బిక్షమయ్య గౌడ్ (కాంగ్రెస్)

భువనగిరి - పైళ్ల శేఖర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 15,436, జిట్టా బాలకృష్ణారెడ్డి (స్వతంత్ర)

నకిరేకల్ - వేముల వీరెశం(టిఆర్‌ఎస్) 2,370, చిరుమర్తి లింగయ్య (కాంగ్రెస్)

తుంగతుర్తి - గాదరి కిశోర్ (టిఆర్‌ఎస్) 2,379, అద్దంకి దయాకర్ (కాంగ్రెస్)

సూర్యాపేట - గుంతకండ్ల జగదీష్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్) 2,219, సంకినేని వెంకటేశ్వర్ రావు (స్వతంత్ర)

మిర్యాలగూడ - నల్లమోతు భాస్కర రావు ( కాంగ్రెస్) 6,054, అలుగుబెల్లి అమరేందర్‌రెడ్డి (టిఆర్‌ఎస్)

హుజూర్‌నగర్ - ఎన్. ఉత్తమ్‌కుమార్ రెడ్డి (కాంగ్రెస్) 23,924, కాసోజు శంకరమ్మ (టిఆర్‌ఎస్)

కోదాడ - ఎన్. ఉత్తమ్ పద్మావతి (కాంగ్రెస్) 13,374, బొల్లం మల్లయ్య యాదవ్ (టిడిపి)

నాగార్జునసాగర్ - కుందూరు జానారెడ్డి (కాంగ్రెస్) 16,559, నోముల నర్సయ్య (టిఆర్‌ఎస్)

నల్లగొండ - కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి (కాంగ్రెస్) 10,547, కంచర్ల భూపాల్‌రెడ్డి (స్వతంత్ర)

దేవరకొండ - రమావత్ రవీంద్రకుమార్ (సిపిఐ) 4,659, కేతావత్ బిల్యానాయక్ (టి డిపి)

హైదరాబాద్ జిల్లా

ముషీరాబాద్ - డా.కె.లక్ష్మణ్(బిజెపి), ప్రత్యర్థి ముఠాగోపాల్(తెరాస)

అంబర్‌పేట - జి. కిషన్‌రెడ్డి(బిజెపి), ప్రత్యర్థి వి.హనుమంతరావు(కాంగ్రెస్)

ఖైరతాబాద్ - చింతల రామచంద్రారెడ్డి(బిజెపి), ప్రత్యర్థి దానం నాగేందర్(కాంగ్రెస్)

గోషామహల్ - రాజాసింగ్(బిజెపి), ప్రత్యర్థిముఖేష్‌గౌడ్(కాంగ్రెస్)

మలక్‌పేట - అహ్మద్ బలాలా(మజ్లిస్), ప్రత్యర్థి బి.వెంకట్‌రెడ్డి(బిజెపి)

యాకుత్‌పురా- ముంతాజ్ ఖాన్(మజ్లిస్), ప్రత్యర్థి రూప్‌రాజ్(బిజెపి)

బహద్దూర్‌పురా - మౌజంఖాన్(మజ్లిస్), ప్రత్యర్థి అబ్దుల్ రెహ్మాన్(టిడిపి)

కార్వాన్ - కౌసర్ మోహియుద్ధీన్(మజ్లిస్), ప్రత్యర్థి బద్దం బాల్‌రెడ్డి(బిజెపి)

నాంపల్లి - జాఫర్ హుస్సేన్(మజ్లిస్), ప్రత్యర్థి ఫిరోజ్‌ఖాన్(టిడిపి)

చాంద్రాయణగుట్ట - అక్బరుద్ధీన్(మజ్లిస్), ప్రత్యర్థి డా.ఖయ్యూంఖాన్(ఎంబిటి)

జూబ్లీహిల్స్ - మాగంటి గోపినాథ్(టిడిపి), ప్రత్యర్థి నవీన్‌యాదవ్(మజ్లిస్)

సనత్‌నగర్ - తలసాని శ్రీనివాసయాదవ్(టిడిపి), ప్రత్యర్థి డి.విఠల్(తెరాస)

కంటోనె్మంట్ -జి. సాయన్న(టిడిపి), ప్రత్యర్థి గజ్జెల నగేష్(తెరాస)

సికిందరాబాద్ - టి.పద్మారావు(తెరాస), ప్రత్యర్థి కూన వెంకటే

ఆదిలాబాద్

సిర్పూరు - కోనేరు కోనప్ప(బిఎస్పి) 8,837, ప్రత్యర్థి కావేటి సమ్మయ్య(టిఆర్ఎస్)

నిర్మల్ - ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి (బిఎస్పి) 8628, శ్రీహరిరావు (టిఆర్ఎస్)

చెన్నూరు - నల్లాల ఓదేలు (టిఆర్ఎస్) 26, 164, జి. వినోద్ ‘(కాంగ్రెస్)

బెల్లంపల్లి - చిన్నయ్య (టిఆర్ఎస్) 52,528, గుండా మల్లేష్ (సిపిఐ)

మంచిర్యాల - దివాకర్ రావు (టిఆర్ఎస్) 58,434, అరవిందరెడ్డి (కాంగ్రెస్)

అసిఫాబాద్ - కోవ లక్ష్మి (టిఆర్ఎస్) 19055, ఆత్రం సక్కు (కాంగ్రెస్)

ఖానాపూర్ - రేఖా నాయక్ (టిఆర్ఎస్) 37940, రితేష్ రాథోడ్ (టిడిపి)

ఆదిలాబాద్ - జోగు రామన్న (టిఆర్ఎస్) 14715, పాయల్ శంకర్ (బిజెపి)

బోథ్ - రాథోడ్ బాపూరావు (టిఆర్ఎస్) 32993, అనిల్ జాదవ్(కాంగ్రెస్)

ముథోల్ - విఠల్ రెడ్డి (కాంగ్రెస్) 14686, రమాదేవి (బిజెపి)

తెలుగు మ్యాట్రిమోనిలో మీకు నచ్చిన జీవిత భాగస్వామి ఎంపికలు - రిజిస్ట్రేషన్ ఉచితం!

English summary
Election results released on Friday. Telangan Rashtra Samithi got Majority seats in this elecitons.
న్యూస్ అప్ డేట్స్ వెంటనే పొందండి
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Oneindia sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Oneindia website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more